
Notisi ya Tarehe ya Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi 

TANGAZO LA SERIKALI NA. 326 la tarehe 28/4/2023 
 
 

SHERIA YA ULINZI WA TARIFA BINAFSI 
(NA. 11 YA MWAKA 2022) 

_______ 
 

NOTISI 
____ 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1) 
________ 

 
NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA ULINZI WA 

TAARIFA BINAFSI YA MWAKA 2023 
 

Jina  1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya 
Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi ya 
Mwaka, 2023. 

  
Tarehe ya kuanza 
kutumika 
Sheria Na 
11 ya mwaka 2023 

 2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 1 Mei, 2023 
imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Ulinzi wa Taarifa 
Binafsi itaanza kutumika. 

 
 
 

Dodoma,      NAPE M. NNAUYE 
  25 Aprili, 2023                    Waziri wa Habari, Mawasiliano 
            na Teknolojia ya Habari 


